Chính chủ cần chuyển đổi chỗ ở lên muốn bán gấp căn hộ chung cư dcapitale cao cấp trần duy hưng 45m2 nhỉnh 4 tỷ tầng trung full tiện ích ở sướng.
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4 tỷ
45 m2 (6x8)
2 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHUYỂN ĐỔI CHỖ Ở LÊN MUỐN BÁN GẤP CĂN HỘ CHUNG CƯ DCAPITALE CAO CẤP TRẦN DUY HƯNG 45M2 NHỈNH 4 TỶ TẦNG TRUNG FULL TIỆN ÍCH Ở SƯỚNG.
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Trần Duy Hưng, diện tích 45m2 giá nhỉnh 4 tỷ, khu vực trung tâm Quận Cầu Giấy, Thanh Xuân.
+Kết nối nhanh Nguyễn Chí Thanh, Phạm Hùng, Khuất Duy Tiến.
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Trần Duy Hưng, diện tích 45m2 giá nhỉnh 4 tỷ, khu vực trung tâm Quận Cầu Giấy, Thanh Xuân.
+Kết nối nhanh Nguyễn Chí Thanh, Phạm Hùng, Khuất Duy Tiến.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 22 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần chuyển đổi chỗ ở lên muốn bán gấp căn hộ chung cư dcapitale cao cấp trần duy hưng 45m2 nhỉnh 4 tỷ tầng trung full tiện ích ở sướng.", có mã số #318065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu