Chính chủ cho thuê tòa nhà 7 tầng , mặt bằng kinh doanh đẹp tại triệu quốc đạt,điện biên,thanh hóa
Phường Điện Biên, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa
40 triệu
115 m2 (1x1)
4 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ TÒA NHÀ 7 TẦNG , MẶT BẰNG KINH DOANH ĐẸP TẠI TRIỆU QUỐC ĐẠT,ĐIỆN BIÊN,THANH HÓA* Vị trí cực đẹp ngay mặt đường Triệu Quốc Đạt – tuyến phố sầm uất, đông dân cư, giao thông thuận tiện, dễ nhận diện thương hiệu.* Diện tích: 115m²* Kết cấu: Nhà 7 tầng rộng rãi, gồm 4 phòng ngủ và 6 nhà vệ sinh - Full nội thất cao cấp – vào là hoạt động ngay- Không gian hiện đại, sạch đẹp, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh,văn phòng * Tiện ích khu vực:- Gần trung tâm TP Thanh Hóa- Khu dân cư đông đúc, nhiều văn phòng, cửa hàng- Giao thông thuận tiện, dễ đỗ xe- An ninh tốt, hạ tầng hoàn thiện* Phù hợp kinh doanh: Spa – thẩm mỹ viện ,Văn phòng công ty , Trung tâm đào tạo ,Phòng khám- Showroom trưng bày , Khách sạn mini – căn hộ dịch vụ* Giá thuê: 40 triệu/tháng ( có thương lượng) * Liên hệ chính chủ: 0855 481 111
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Thanh Hóa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê tòa nhà 7 tầng , mặt bằng kinh doanh đẹp tại triệu quốc đạt,điện biên,thanh hóa", có mã số #324171, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu