Eurowindow light city – shophouse 2 trước mặt. 96m2, 4 tầng. 5.7 tỷ/căn. lh: 09666 343 969
Xã Hoằng Long, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa
5 tỷ 500 triệu
96 m2 (6x16)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? giảm giá “CHẠM ĐỈNH” TẠI EUROWINDOW LIGHT CITY (ELC) – CHIẾT KHẤU lên đến 17,5% ????
???? Thị trường đang nóng dần – quỹ căn đẹp vơi nhanh từng giờ
Giỏ hàng đẹp thường xuyên được “chốt”
thanh toán (UNC) phát sinh thường xuyên
Vào sau = ít lựa chọn + giá không hề tốt
???? XUỐNG TIỀN SỚM – GIỮ TRỌN LỢI THẾ✔️ Chiết khấu LÊN TỚI 17,5% – mức hoàn hảo nhất hiện nay✔️ Ưu tiên chọn địa điểm đẹp – trục hot – tiềm năng đội giá cao✔️ Chỉ cần 10% vốn ban đầu đã giữ được căn hộ
⚠️ khả năng KHÔNG CHỜ NGƯỜI CHẬM
giảm giá có thể dứt bất cứ bao giờ
Giá dự kiến điều tiết theo tiến độ môi trường
???? Thị trường đang nóng dần – quỹ căn đẹp vơi nhanh từng giờ
Giỏ hàng đẹp thường xuyên được “chốt”
thanh toán (UNC) phát sinh thường xuyên
Vào sau = ít lựa chọn + giá không hề tốt
???? XUỐNG TIỀN SỚM – GIỮ TRỌN LỢI THẾ✔️ Chiết khấu LÊN TỚI 17,5% – mức hoàn hảo nhất hiện nay✔️ Ưu tiên chọn địa điểm đẹp – trục hot – tiềm năng đội giá cao✔️ Chỉ cần 10% vốn ban đầu đã giữ được căn hộ
⚠️ khả năng KHÔNG CHỜ NGƯỜI CHẬM
giảm giá có thể dứt bất cứ bao giờ
Giá dự kiến điều tiết theo tiến độ môi trường
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Thanh Hóa |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Eurowindow light city – shophouse 2 trước mặt. 96m2, 4 tầng. 5.7 tỷ/căn. lh: 09666 343 969", có mã số #322420, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu