Cho thuê ccmn đẹp mới 100% tại 325 kim ngưu, hai bà trưng
Phố Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4.9 triệu
23 m2 (5x4)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần cho CCmn cực đẹp 100% vừa hoàn thiện xong tại ngõ 325 Kim Ngưu, Hai Bà Trưng+ Vị trí trung tâm gần Time City, Thanh Nhàn, Minh Khai, Viện Thanh NhànDt 23m thiết kế hợp lý , ảnh thực tế cam kết thông tin chính xácFull toàn bộ đồ mới đẹp sẵn vào ở+ Giường, Tủ+ Điều hòa, Nóng lạnh+ Tủ bếp, hút mùi+ Máy giặt, tủ lạnh+ Vệ sinh khép kínĐể xe tầng 1, giờ tự do, thang máyĐảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem nhà miễn phí. Nhắn Zalo cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 23 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn đẹp mới 100% tại 325 kim ngưu, hai bà trưng", có mã số #316974, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu