Cho thuê căn hộ 2pn 83m2 chung cư hòa phát 99 tân mai, phường tân mai, quận hoàng mai, hà nội - full tiện nghi, giá 15tr/tháng
Đại Kim - Tân Triều, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
15 triệu
83 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ 2PN 83M2 CHUNG CƯ HÒA PHÁT 99 TÂN MAI, PHƯỜNG TÂN MAI, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI - FULL TIỆN NGHI, GIÁ 15TR/THÁNG
- Địa chỉ: Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội- Cho thuê căn hộ tại Chung cư Hòa Phát, địa chỉ 99 Tân Mai vị trí thuận tiện di chuyển, khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích. - Diện tích: 83m2 - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Căn hộ thoáng mát, bố trí hợp lý, phù hợp gia đình ở lâu dài Khu vực yên tĩnh, dân trí cao - Giá thuê: 15 triệu/tháng - Cọc: 1 tháng Thanh toán: 3 tháng/lần
=>Liên hệ 0906803784 chính chủ xem nhà trực tiếp để cảm nhận thực tế căn hộ.
- Địa chỉ: Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội- Cho thuê căn hộ tại Chung cư Hòa Phát, địa chỉ 99 Tân Mai vị trí thuận tiện di chuyển, khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích. - Diện tích: 83m2 - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Căn hộ thoáng mát, bố trí hợp lý, phù hợp gia đình ở lâu dài Khu vực yên tĩnh, dân trí cao - Giá thuê: 15 triệu/tháng - Cọc: 1 tháng Thanh toán: 3 tháng/lần
=>Liên hệ 0906803784 chính chủ xem nhà trực tiếp để cảm nhận thực tế căn hộ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 2pn 83m2 chung cư hòa phát 99 tân mai, phường tân mai, quận hoàng mai, hà nội - full tiện nghi, giá 15tr/tháng", có mã số #316927, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu