Cho thuê ccmn đẹp thoáng ban công rẻ tại 12 lương khánh thiện, tân mai
Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.2 triệu
25 m2 (5x5)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê Ccmn thang máy cực đẹp giá rẻ tại ngõ 12 Lương Khánh Thiện – Hoàng Mai vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển
Dt 27m ảnh thực tế ban công cửa sổ thoáng sáng, ô tô taxi đón cửaĐiều hòa, nóng lạnh, tủ, tủ bếp, vệ sinh khép kínGần nhiều tiện ích, trường chợ, tạp hóa cực kỳ thuận tiệnĐể xe tầng 1, giờ tự do
Chuyển vào ở được ngayĐảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem nhà miễn phí Zalo
Dt 27m ảnh thực tế ban công cửa sổ thoáng sáng, ô tô taxi đón cửaĐiều hòa, nóng lạnh, tủ, tủ bếp, vệ sinh khép kínGần nhiều tiện ích, trường chợ, tạp hóa cực kỳ thuận tiệnĐể xe tầng 1, giờ tự do
Chuyển vào ở được ngayĐảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem nhà miễn phí Zalo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn đẹp thoáng ban công rẻ tại 12 lương khánh thiện, tân mai", có mã số #323709, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu