Cho thuê cửa hàng mặt phố – 98b cửa bắc, phường quán thánh, quận ba đình, hà nội
Phố Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
1 nghìn
24 m2 (34x7)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CỬA HÀNG MẶT PHỐ – 98B CỬA BẮC, PHƯỜNG QUÁN THÁNH, QUẬN BA ĐÌNH, HÀ NỘI
** Thông tin mặt bằng:+ Tổng diện tích: 23.8m²+ Mặt tiền: 3.4m+ Chiều sâu: 7m- Mặt bằng vuông vắn, dễ bố trí kinh doanh=> Giá thuê: Thương lượng trực tiếp
** Ưu điểm nổi bật:+ Đối diện trường THPT Phan Đình Phùng và THCS Nguyễn Tri Phương+ Khu vực đông dân cư, học sinh, khách qua lại thường xuyên+ Thuận tiện mở cửa hàng kinh doanh, văn phòng phẩm, phụ kiện, hiệu thuốc, đồ ăn nhanh, shop thời trang… phù hợp nhiều mô hình+ Ngay khu phố cổ, vị trí đẹp ngay mặt đường lớn, đông người qua lại, rất thuận tiện kinh doanh buôn bán
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0982041988
** Thông tin mặt bằng:+ Tổng diện tích: 23.8m²+ Mặt tiền: 3.4m+ Chiều sâu: 7m- Mặt bằng vuông vắn, dễ bố trí kinh doanh=> Giá thuê: Thương lượng trực tiếp
** Ưu điểm nổi bật:+ Đối diện trường THPT Phan Đình Phùng và THCS Nguyễn Tri Phương+ Khu vực đông dân cư, học sinh, khách qua lại thường xuyên+ Thuận tiện mở cửa hàng kinh doanh, văn phòng phẩm, phụ kiện, hiệu thuốc, đồ ăn nhanh, shop thời trang… phù hợp nhiều mô hình+ Ngay khu phố cổ, vị trí đẹp ngay mặt đường lớn, đông người qua lại, rất thuận tiện kinh doanh buôn bán
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0982041988
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cửa hàng mặt phố – 98b cửa bắc, phường quán thánh, quận ba đình, hà nội", có mã số #321163, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu