Cho thuê kho xưởng 1.000m2 – 2.000m2 bình chánh, tphcm
Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Huyện Bình Chánh, TP HCM
100 triệu
2,000 m2 (10x20)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ KHO XƯỞNG 1.000m² – 2.000m² BÌNH CHÁNH, TPHCM- Mặt tiền đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Huyện Bình Chánh, TP.HCM* Diện tích tổng: 2.000m²- Có thể chia thành 2 kho độc lập, mỗi kho 1.000m²- Mặt tiền 10m, nở hậu 12m- Đường xe tải 10 tấn lưu thông thuận tiện- Kho đẹp, sạch sẽ, có hệ thống PCCC đầy đủ- Phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng sản xuất, xưởng may, logistics...
* Giá thuê: 100 triệu/tháng (chưa VAT)
* Vị trí thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn, thích hợp kinh doanh kho xưởng quy mô vừa và nhỏ.
=> Liên hệ ngay: 0908 843 348
* Giá thuê: 100 triệu/tháng (chưa VAT)
* Vị trí thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn, thích hợp kinh doanh kho xưởng quy mô vừa và nhỏ.
=> Liên hệ ngay: 0908 843 348
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 2,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê kho xưởng 1.000m2 – 2.000m2 bình chánh, tphcm", có mã số #323238, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu