Bán nhà mặt phố đường công nghệ mới – vĩnh lộc b, bình chánh, tphcm 7 tỷ 900tr
Đường Công Nghệ Mới, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
115 m2 (4x29)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐƯỜNG CÔNG NGHỆ MỚI – VĨNH LỘC B, BÌNH CHÁNH, TPHCM 7 tỷ 900tr* Diện tích: 115m²* Địa chỉ: 541 Đường Công Nghệ Mới, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP.HCM- Nhà mặt phố vị trí đẹp tại đường Công Nghệ Mới, xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, TP.HCM. Khu vực đông dân cư, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, đầu tư sinh lời cực tốt.▪️ Mặt tiền rộng 4m, đường trước nhà rộng 20m xe cộ lưu thông thuận tiện▪️ Nội thất sẵn gồm: điều hòa, tủ lạnh, giường... chỉ việc vào ở▪️ Pháp lý đầy đủ, sang tên nhanh chóng
* Tiện ích xung quanh:+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh+ Gần trường học, chợ, khu dân cư hiện hữu+ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao- Phù hợp mở văn phòng, cửa hàng, kinh doanh hoặc an cư lâu dài.* Giá chỉ: 7,9 tỷ thương lượng=> Liên hệ: 0908427684 – Nguyễn Văn Luận
* Tiện ích xung quanh:+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh+ Gần trường học, chợ, khu dân cư hiện hữu+ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao- Phù hợp mở văn phòng, cửa hàng, kinh doanh hoặc an cư lâu dài.* Giá chỉ: 7,9 tỷ thương lượng=> Liên hệ: 0908427684 – Nguyễn Văn Luận
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường công nghệ mới – vĩnh lộc b, bình chánh, tphcm 7 tỷ 900tr", có mã số #322798, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu