Cho thuê nguyên lầu 40m² tại tạ uyên, q11 , tphcm – 5tr500
Đường Tạ Uyên, Phường 06, Quận 11, TP HCM
5.5 triệu
40 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGUYÊN LẦU 40M² TẠI TẠ UYÊN, Q11 , TPHCM – 5.5 TRIỆU/THÁNG* Đường Tạ Uyên, P.6, Quận 11, TP.HCM(Phường Minh Phụng, TP.HCM mới)- Gia đình còn 01 phòng nguyên lầu cần cho thuê, phù hợp ở 2 người (ưu tiên nữ)* Diện tích: 40m²- Nguyên lầu riêng tư- Có ban công lớn, thoáng mát, đón gió- Toilet riêng trong phòng- Nhà hướng Đông Nam, có nắng sáng và chiều- Nhà trống, nhận phòng từ 07/2026- Có máy giặt với có sân thượng tầng 4 rộng rãi, có thể sử dụng- Wi-fi riêng từng lầu- Hẻm an ninh, yên tĩnh, có camera- Giữ xe miễn phí trong nhà + Gần Vạn Hạnh Mall, Aeon Tân Phú+ Gần Coopmart Lý Thường Kiệt, Bách Hoá Xanh, Family Mart+ Thuận tiện đi Chợ Thiếc, trung tâm Q10, Q5+ Gần BV Chợ Rẫy, BV Hùng Vương, ĐH Y Dược+ Khu vực nhiều trường Đại học – Cao đẳng
*** Giá thuê: 5.5 triệu/tháng+ Điện: 4.000đ/kWh+ Nước: 100.000đ/người+ Wi-fi: 50.000đ/tháng+ Rác: 50.000đ/tháng- Hợp đồng 12 tháng- Cọc 1 tháng – thanh toán 1 tháng/lần=> Liên hệ chính chủ: C. Châu – 0935574929
*** Giá thuê: 5.5 triệu/tháng+ Điện: 4.000đ/kWh+ Nước: 100.000đ/người+ Wi-fi: 50.000đ/tháng+ Rác: 50.000đ/tháng- Hợp đồng 12 tháng- Cọc 1 tháng – thanh toán 1 tháng/lần=> Liên hệ chính chủ: C. Châu – 0935574929
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên lầu 40m² tại tạ uyên, q11 , tphcm – 5tr500", có mã số #323648, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu