Cho thuê phòng tầng 1, diện tích 20m2 tại ngõ 5 hoàng quốc việt- nghĩa đô- hà nội.
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
2.8 triệu
20 m2 (4x5)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê phòng tầng 1, diện tích 20m2 tại ngõ 5 Hoàng Quốc Việt- Nghĩa Đô- Hà Nội.
- Phòng diện tích 20m2 khép kín, có điều hoà.
- Phòng diện tích 20m2 khép kín, có điều hoà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng tầng 1, diện tích 20m2 tại ngõ 5 hoàng quốc việt- nghĩa đô- hà nội.", có mã số #323721, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu