Cho thuê nguyên tòa nhà, mặt tiền trần não, quận 2, tổng dt hơn 600m2 sử dụng, giá thuê 100tr/tháng chưa bao gồm thuế.
Phường An Phú, TP HCM
100 triệu
100 m2 (65x15.5)
14 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Tòa nhà - nguyên căn
- Khu vực Trần Não - quận 2
- Quy mô Hầm + Trệt + 5 tầng
- DT 1 sàn ~ 100m2 (tổng DT hơn 600m2)
- Giá cho thuê 100tr/tháng
Cho thuê Tòa nhà - nguyên căn
- Khu vực Trần Não - quận 2
- Quy mô Hầm + Trệt + 5 tầng
- DT 1 sàn ~ 100m2 (tổng DT hơn 600m2)
- Giá cho thuê 100tr/tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên tòa nhà, mặt tiền trần não, quận 2, tổng dt hơn 600m2 sử dụng, giá thuê 100tr/tháng chưa bao gồm thuế.", có mã số #310532, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu