Cho thuê nhà 2 mặt tiền tân sơn nhì q.tân phú 90m², 3tầng, khu dịch vụ, thương hiệu
Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
40 triệu
90 m2 (5x16)
5 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
\"❣Cho Thuê Nhà 2 Mặt Tiền Tân Sơn Nhì Q.Tân Phú 90m², 3TẦNG \"\"KHU DỊCH VỤ, THƯƠNG HIỆU SẦM UẤT BẬC NHẤT TÂN PHÚ
????????????????̣̂???? ????????́????????: 90m², 5m x 16m, DTSD: 270m²????????????̂́???? ????????̂́????: 1 trệt 2 Lầu, Nhà còn tốt, vào setup kinh doanh ngay????????Thích hợp: NHA KHOA, SPA-THẨM MỸ, SHOWROOM, QUÁN ĂN, CAFE, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, VP CÔNG TY,.......kinh doanh đa ngành nghề???? Giá chỉ 40 Triệu thương lượng
☎️ Hải HaSaGoLands: 0934015628\"
????????????????̣̂???? ????????́????????: 90m², 5m x 16m, DTSD: 270m²????????????̂́???? ????????̂́????: 1 trệt 2 Lầu, Nhà còn tốt, vào setup kinh doanh ngay????????Thích hợp: NHA KHOA, SPA-THẨM MỸ, SHOWROOM, QUÁN ĂN, CAFE, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, VP CÔNG TY,.......kinh doanh đa ngành nghề???? Giá chỉ 40 Triệu thương lượng
☎️ Hải HaSaGoLands: 0934015628\"
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 mặt tiền tân sơn nhì q.tân phú 90m², 3tầng, khu dịch vụ, thương hiệu", có mã số #324186, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu