Cho thuê nhà liền kề kđt ao sào – hoàng mai giá 22tr
Đại Kim - Tân Triều, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
22 triệu
73 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ LIỀN KỀ KĐT AO SÀO – HOÀNG MAI GIÁ 22TR/ THÁNG Nhà hoàn thiện đẹp, vị trí thuận tiện, phù hợp làm văn phòng.• Diện tích: 73m² x 4 tầng• Hướng Đông Nam thoáng mát• Đường rộng, ô tô đỗ cửa• Nhà đã hoàn thiện đầy đủ, thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu• Khu đô thị dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện
Phù hợp:✓ Văn phòng công ty✓ Kinh doanh online, spa, lớp học…* GIÁ THUÊ: 22tr/ tháng Liên hệ xem nhà: 0902144827
Phù hợp:✓ Văn phòng công ty✓ Kinh doanh online, spa, lớp học…* GIÁ THUÊ: 22tr/ tháng Liên hệ xem nhà: 0902144827
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà liền kề kđt ao sào – hoàng mai giá 22tr", có mã số #324330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu