Cho thuê nhà 5 phòng an sơn, phường 4, đà lạt 18,5 triệu/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18.5 triệu
330 m2 (10x33)
5 pn
5 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 5 phòng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt 18,5 triệu/tháng- Địa chỉ: An Sơn, Phường 4, Đà Lạt- Diện tích: 330m2- Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 5 phòng ngủ, 5 WC- Đầy đủ nội thất, view đẹp- Giá: 18,5 triệu/tháng, cọc 1 đóng 1 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 33 m |
| Diện tích | 330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 5 phòng an sơn, phường 4, đà lạt 18,5 triệu/tháng", có mã số #317036, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu