Sang nhượng mặt bằng 280m2 an bình, phường 3 đà lạt
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
320 triệu
280 m2 (10x28)
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sang nhượng mặt bằng 280m2 An Bình, phường 3 Đà Lạt - Địa chỉ: mặt tiền An Bình, phường 3, Đà Lạt- Diện tích: 280m2- Không gian được thiết kế mở, thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho:• Mô hình Workshop, tổ chức sự kiện, tiệc riêng tư (Private Party).• Kinh doanh Quán Cafe check-in view đẹp hoặc Nhà hàng sân vườn.• Sức chứa linh hoạt: 50 - 80 khách.• Không gian riêng tư hoàn toàn, dễ dàng setup theo nhiều phong cách khác nhau.- Giá thuê: 16 triệu/tháng- Giá sang: 320 triệu (bao gồm tiền cọc, trực tiếp vào kinh doanh)- Pháp lý: Hợp đồng ký dài hạn, chủ nhà cực kỳ tạo điều kiện và dễ tính.- Ưu đãi: thương lượng mạnh cho khách thiện chí chốt nhanh trong tháng.- Chi tiết; 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 280 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng 280m2 an bình, phường 3 đà lạt", có mã số #316751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu