TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà 5 tầng mặt phố lý thường kiệt – hà đông, hà nội giá 19 triệu/tháng
Phố Lý Thường Kiệt, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội
19 triệu
50 m2 (5x1)
4 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 5 tầng mặt phố Lý Thường Kiệt – Hà Đông, Hà Nội giá 19 triệu/tháng* Địa chỉ:Đường Lý Thường Kiệt, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội- Vị trí : Mặt phố Lý Thường Kiệt – Trung tâm Hà Đông- Diện tích: 50m2, mặt tiền 5m- Phù hợp: ở gia đình, văn phòng, công ty, trung tâm dạy học…- Thiết kế 5 tầng: 4 phòng ngủ, 3 wc+ Tầng 1: khu vực để xe ( để được ô tô 7 chỗ ) + 01 vệ sinh+ Tầng 2: phòng khách + Bếp ( bếp từ, hút mùi, máy lọc nước)+ Tầng 3: 2 phòng ngủ ( 02 điều hòa ) + 01 vệ sinh ( nóng lạnh )+ Tầng 4: 2 phòng ngủ ( 01 điều hòa ) + 01 vệ sinh ( nóng lạnh )+ Tầng 5: phòng thờ + sân phơi.- Nội thất: điều hòa, nóng lạnh , bếp từ, tủ kệ tủ bếp...- Giá: 19 tr/tháng.=> LH xem nhà trực tiếp: Mr. Thịnh 0903262659video nhà : https://youtu.be/GO9B39OdoEg
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà 5 tầng mặt phố lý thường kiệt – hà đông, hà nội giá 19 triệu/tháng", có mã số #307413, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu