Cho thuê nhà mặt tiền âu cơ q.tân bình 130m², 25triệu, cạnh trường học, chung cư
Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận Tân Bình, TP HCM
25 triệu
130 m2 (5x26)
2 pn
1 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Mặt Tiền Âu Cơ Q.Tân Bình 130m², 25TriệuCẠNH NGÃ TƯ, TRƯỜNG HỌC, CHUNG CƯ - TUYẾN ĐƯỜNG TẤP NẬP
•????????ệ???? ????í????????: 130m², 5m x 26m, DTSD: 150m2•????ế???? ????ấ????: 1 Trệt, 1 lửng•????????á ????????????ê: 25 Triệu - Thương Lượng ➡️ Thích Hợp Kinh Doanh đa ngành nghề
☎️ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
•????????ệ???? ????í????????: 130m², 5m x 26m, DTSD: 150m2•????ế???? ????ấ????: 1 Trệt, 1 lửng•????????á ????????????ê: 25 Triệu - Thương Lượng ➡️ Thích Hợp Kinh Doanh đa ngành nghề
☎️ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền âu cơ q.tân bình 130m², 25triệu, cạnh trường học, chung cư", có mã số #323981, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu