Bán nhà lạc long quân, bảy hiền, tân bình - 41m2 - 3pn - hxh - kinh doanh - 5 tỷ(tl)
Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP HCM
5 tỷ
41 m2 (35x11.6)
3 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
1/ Lạc Long Quân, Bảy Hiền, Tân Bình .- Diện tích: 41m2+ Hẻm xe hơi tránh, thông+ Kinh Doanh spa, nail,...- Kết cấu:2 tầng, 3 phòng ngủ, 2WC, bếp, ban công thoáng mát.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển qua quận trung tâm, Phú Nhuận, Q10...+ Sổ hồng riêng+ Hướng Đông Tứ Trạch
Gía: 5tỷ(tl)
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển qua quận trung tâm, Phú Nhuận, Q10...+ Sổ hồng riêng+ Hướng Đông Tứ Trạch
Gía: 5tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lạc long quân, bảy hiền, tân bình - 41m2 - 3pn - hxh - kinh doanh - 5 tỷ(tl)", có mã số #324272, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu