Cho thuê nhà mặt tiền bình long q.tân phú 280m² - ngang 7m, gần chung cư, ngã tư bốn xã
Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
35 triệu
280 m2 (7x40)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????????? ????????????????̂ ????????????̀ Mặt Tiền Bình Long Q.Tân Phú 280m² - NGANG 7MGẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ, CHUNG CƯ - TUYẾN ĐƯỜNG TẤP NẬP NGÀY ĐÊM
✅ Diện Tích: 280m², 7m x 40m, DTSD: 360m².✅ Kết Cấu: 1 Trệt suốt. 1 Lầu
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, GẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ - TUYẾN ĐƯỜNG ĐÔNG ĐÚC CẢ NGÀY LẪN ĐÊM.✅ Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 35triệu đ/tháng Thương lượng☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
✅ Diện Tích: 280m², 7m x 40m, DTSD: 360m².✅ Kết Cấu: 1 Trệt suốt. 1 Lầu
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, GẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ - TUYẾN ĐƯỜNG ĐÔNG ĐÚC CẢ NGÀY LẪN ĐÊM.✅ Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 35triệu đ/tháng Thương lượng☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 280 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền bình long q.tân phú 280m² - ngang 7m, gần chung cư, ngã tư bốn xã", có mã số #323714, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu