Cho thuê nhà mặt tiền thoại ngọc hầu q.tân phú 640m², ngang 20m - cạnh ngã tư
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
155 triệu
640 m2 (20x32)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????????? ????????????????̂ ????????????̀ Mặt tiền Thoại Ngọc Hầu q.Tân Phú 640m² NGANG LỚN 20M - GẦN NGÃ TƯ, CHUNG CƯ✅ Diện Tích: 640m², 20m x 32m, DTSD:1200m²✅ Kết Cấu: 1 Trệt suốt, 1 Lầu
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, GẦN NGÃ TƯ - CHUNG CƯ, KHU VỰC ĐÔNG ĐÚC CẢ NGÀY LẪN ĐÊM.✅ Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 155 Triệu TL
☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, GẦN NGÃ TƯ - CHUNG CƯ, KHU VỰC ĐÔNG ĐÚC CẢ NGÀY LẪN ĐÊM.✅ Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 155 Triệu TL
☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 640 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền thoại ngọc hầu q.tân phú 640m², ngang 20m - cạnh ngã tư", có mã số #323716, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu