Cho thuê nhà mặt tiền chợ tân hương q.tân phú 126m², 20triệu
Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
20 triệu
126 m2 (42x30)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????? Cho thuê Nhà Mặt Tiền CHỢ TÂN HƯƠNG Q.Tân Phú 126m²NGAY GẦN CHỢ - KHU BUÔN BÁN TẤP NẬP NGÀY ĐÊM???????? Diện tích: 4.2m x 30m, DTSD: 126m²????????Kết cấu: 1 Trệt , Nhà mới, đẹp, vào setup kinh doanh ngay????????Thích hợp: VP CÔNG TY, SPA-THẨM MỸ, NHA KHOA, QUÁN ĂN, SHOP TRÁI CÂY, THỰC PHẨM.... Kinh doanh đa ngành nghề????????Giá thuê: 20 Triệu ☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền chợ tân hương q.tân phú 126m², 20triệu", có mã số #322730, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu