Cho thuê hoặc bán nhà nguyên căn mặt tiền – phù hợp văn phòng và kinh doanh
Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP HCM
50 triệu
96 m2 (44x21.5)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ HOẶC BÁN NHÀ NGUYÊN CĂN MẶT TIỀN – PHÙ HỢP VĂN PHÒNG & KINH DOANH- Địa chỉ: 112 Phan Văn Hân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP.HCM.- Diện tích đất: 95,8m²- Kích thước: Ngang 4,4m x Dài ~21,5m (đất nở hậu 4,45m – phong thủy tốt)- Tổng diện tích sử dụng: 251,9m²- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu, tổng 4 tầng kiên cố- Không gian rộng, dễ thiết kế theo nhu cầu- Tuyến đường thuận tiện di chuyển sang Quận 1, Phú Nhuận, Thủ Đức- Phù hợp làm: Văn phòng công ty, Trung tâm đào tạo, Spa / thẩm mỹ, Showroom, Kinh doanh online kết hợp ở* Giá thuê: 50 triệu/thángLIÊN HỆ : 0398679603
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê hoặc bán nhà nguyên căn mặt tiền – phù hợp văn phòng và kinh doanh", có mã số #322792, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu