Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú–140m², 20triệu
Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
20 triệu
140 m2 (7x20)
1 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền Kênh Tân Hóa Q.Tân Phú–140m² ‼️ NGANG LỚN 7M - GẦN NGÃ TƯ ĐẦM SEN - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT ???? Diện tích: 140m², 7m x 20m, DTSD: 140m²???? Kết cấu: 1 trệt suốt???? Vị trí nổi bật: • Khu dịch vụ sầm uất bậc nhất Tân Phú • Tuyến đường TẤP NẬP CẢ NGÀY LẪN ĐÊM • Khu kinh doanh đông đúc – phù hợp VP CÔNG TY, STUDIO ẢNH CƯỚI, SHOP THỜI TRANG, NHA KHOA, BIDA, SHOWROOM,.....KD đa ngành nghề???? Liên hệ: 093.401.5628(Call/Zalo)???? Làm việc chính chủ – hỗ trợ xem mặt bằng nhanh chóng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú–140m², 20triệu", có mã số #321243, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu