????????cho thuê nhà mặt tiền nb lê trọng tấn q.tân phú 72m², 2 tầng, 22triệu
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
22 triệu
72 m2 (6x12)
1 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????Cho Thuê Nhà Mặt Tiền NB Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 72m², 2 TẦNG ????????NGANG LỚN 6M - GẦN CHUNG CƯ - KCN TÂN BÌNH
-Diện tích: 72m², 6m x 12m, Lầu 1 ( 9m x 10m) DTSD: 162m²- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu , Sàn trống suốt- Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - GẦN CHUNG CƯ, KCN TÂN BÌNH- Phù hơp Kinh Doanh VP CÔNG TY, KHO, XƯỞNG SẢN XUẤT, BƯU CỤC, IN ẤN.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 22 triệu - thương lượng
????:093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
-Diện tích: 72m², 6m x 12m, Lầu 1 ( 9m x 10m) DTSD: 162m²- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu , Sàn trống suốt- Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - GẦN CHUNG CƯ, KCN TÂN BÌNH- Phù hơp Kinh Doanh VP CÔNG TY, KHO, XƯỞNG SẢN XUẤT, BƯU CỤC, IN ẤN.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 22 triệu - thương lượng
????:093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????cho thuê nhà mặt tiền nb lê trọng tấn q.tân phú 72m², 2 tầng, 22triệu", có mã số #321299, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu