Cho thuê nhà mặt tiền kinh doanh , trung tâm buôn ma thuột, đắk lắk
Đường Tỉnh lộ 6, Phường Tân Lợi, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
35 triệu
110 m2 (10x11)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH , TRUNG TÂM BUÔN MA THUỘT, ĐẮK LẮK-Vị trí đắc địa, nằm trên trục đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất, gần các hãng xe và cơ quan ban ngành.*Diện tích: 110m2 (10 × 11m)*Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu-Nhà có sẵn cửa kính, thiết kế hiện đại-Gồm 4 phòng, mỗi tầng đều có nhà vệ sinh riêng*Phù hợp kinh doanh đa ngành:-Cửa hàng trưng bày-Phòng khám đa khoa-Trung tâm mầm non-Trung tâm ngoại ngữ-Văn phòng công ty, showroom...*Giá thuê: 35 triệu/tháng - Cọc: 2 tháng*Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà: 0905006004
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền kinh doanh , trung tâm buôn ma thuột, đắk lắk", có mã số #316376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu