Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 48m², 4tầng, 25triệu
Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
25 triệu
48 m2 (4x12)
6 pn
5 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền Lũy Bán Bích q.Tân Phú, 48m², 4TẦNGNGAY NGÃ TƯ - GẦN CHỢ - KHU THƯƠNG HIỆU SẦM UẤT???? Vị trí: Mặt tiền đường Lũy Bán Bích, Quận Tân Phú, TP.HCM???? Diện tích: 48m², 4m x 12m, DTSD: 216m²???? Kết cấu: Trệt Suốt, 1 lửng. 3 lầu ???? Kinh doanh tự do – Thích hợp mở SHOWROOM, PHÒNG KHÁM, NHA KHOA, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, SPA,NAILS, SHOP ĐIỆN THOẠI,...…???? Giá thuê: 25 triệu/tháng Thương Lượng???? Liên hệ: 093.401.5628 - Hải HaSaGoLands - Call/Zalo✅ Nhà đẹp, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất!➡️ Ưu tiên thuê lâu dài!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 48m², 4tầng, 25triệu", có mã số #321249, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu