Cho thuê nhà mặt tiền nb độc lập q.tân phú, 112m², 15triệu - ngang 6.2m
Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
15 triệu
112 m2 (62x18)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền NB Độc Lập q.Tân Phú, 112m²NGANG LỚN HƠN 6M - GẦN NGÃ TƯ
???? THÔNG TIN CHI TIẾT:+ Diện tích: 112m², 6.2m x 18m, DTSD: 112m²+ Kết cấu: 1 trệt nhà mới đẹp, sạch sẽ+ Khu vực Nội bộ phường TÂN THÀNH, AN NINH+ Thích hợp mở VP Công Ty, KHO, XƯỞNG SẢN XUẤT, BƯU CỤC, IN ẤN,... KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ????Giá thuê: 15riệu/tháng (thương lượng)☎️ LIÊN HỆ 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”
???? THÔNG TIN CHI TIẾT:+ Diện tích: 112m², 6.2m x 18m, DTSD: 112m²+ Kết cấu: 1 trệt nhà mới đẹp, sạch sẽ+ Khu vực Nội bộ phường TÂN THÀNH, AN NINH+ Thích hợp mở VP Công Ty, KHO, XƯỞNG SẢN XUẤT, BƯU CỤC, IN ẤN,... KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ????Giá thuê: 15riệu/tháng (thương lượng)☎️ LIÊN HỆ 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 62 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền nb độc lập q.tân phú, 112m², 15triệu - ngang 6.2m", có mã số #321513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu