Cho thuê nhà mặt tiền nguyễn hồng đào q.tân bình 80m², 3tầng - khu dịch vụ sầm uất
Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP HCM
29 triệu
80 m2 (4x20)
5 pn
4 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà mặt tiền Nguyễn Hồng Đào q.Tân Bình 80m², 3TẦNGKHU DỊCH VỤ SẦM UẤT - GẦN NGÃ TƯ TRƯỜNG CHINH
???? THÔNG TIN CHI TIẾT:+ Diện tích: 80m², 4m x 20m, DTSD: 240m²+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, nhà mới đẹp, sạch sẽ+ Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - GẦN NGÃ TƯ TRƯỜNG CHINH....Thích hợp mở VP Công Ty, SPA-NAILS, NHA KHOA, TT DẠY THÊM, SALON TÓC, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN,... KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ????Giá thuê: 29triệu/tháng (thương lượng)☎️ LIÊN HỆ 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”
???? THÔNG TIN CHI TIẾT:+ Diện tích: 80m², 4m x 20m, DTSD: 240m²+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, nhà mới đẹp, sạch sẽ+ Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - GẦN NGÃ TƯ TRƯỜNG CHINH....Thích hợp mở VP Công Ty, SPA-NAILS, NHA KHOA, TT DẠY THÊM, SALON TÓC, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN,... KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ????Giá thuê: 29triệu/tháng (thương lượng)☎️ LIÊN HỆ 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền nguyễn hồng đào q.tân bình 80m², 3tầng - khu dịch vụ sầm uất", có mã số #323152, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu