Cho thuê phòng đẹp trong nhà nguyên căn – phạm văn bạch, p.15, tân bình
Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
4.5 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG ĐẸP TRONG NHÀ NGUYÊN CĂN – PHẠM VĂN BẠCH, P.15, TÂN BÌNH- Không gian sạch sẽ – riêng tư – đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho người đi làm hoặc sinh viên cần nơi ở yên tĩnh, an toàn.- Tiện nghi phòng: * 1 giường ngủ* Máy lạnh* Giá treo đồ inox 2 tầng* Wifi riêng trong phòng * Toilet riêng sạch sẽ* Khu vực giặt đồ rộng rãi riêng biệt- Gần chợ, trường học, sân bay- Di chuyển dễ dàng đến Gò Vấp, Q12, Tân Phú, ngã tư An Sương,...- Nhà có máy giặt, tủ lạnh và đồ dùng bếp cá nhân của chủ nhà- Có thể hỗ trợ sử dụng chung nếu người thuê có nhu cầu- Hẻm rộng, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt- Giờ giấc tự do, có chìa khóa riêng* Giá thuê chỉ: 4.500.000đ/tháng( Đã bao gồm điện, nước, wifi và các phí dịch vụ khác) LIÊN HỆ : 0983.056.180
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng đẹp trong nhà nguyên căn – phạm văn bạch, p.15, tân bình", có mã số #323429, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu