Cho thuê nhà mặt tiền phạm ngũ lão phường 3 đà lạt giá 32 triệu
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
32 triệu
100 m2 (5x20)
6 pn
6 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Mặt tiền Phạm Ngũ Lão phường 3 Đà Lạt giá 32 triệu- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Diện tích: Rộng rãi, thoáng mát, tối ưu cho kinh doanh.- Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu- Công năng: Gồm 6 phòng ngủ và 6 WC.- Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão, phường 3, Đà Lạt.- Đường: Mặt tiền đường lớn, khu vực trung tâm, gần các điểm du lịch.- Kinh doanh đa nghành nghề trừ hàng ăn- Tiện nghi: Vị trí trung tâm sầm uất, sẵn sàng để vào kinh doanh ngay.- GIÁ THUÊ: 32 triệu/tháng (cọc 100 triệu, đóng 2 tháng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền phạm ngũ lão phường 3 đà lạt giá 32 triệu", có mã số #322026, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu