TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà nguyên căn khang điền, dt 75m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, giá thuê 13,5tr/tháng
Phường Phú Hữu, TP HCM
13.5 triệu
75 m2 (5x15)
3 pn
3 wc
02-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà nguyên căn cho thuê Mega Village Khang Điền
- Diện tích 5m x 15m (75m2), 3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 wc
- Nội thất đầy đủ như hình, bàn giao nhà sạch sẽ
- Tiện ích nội khu đầy đủ, sử dụng miễn phí
Nhà nguyên căn cho thuê Mega Village Khang Điền
- Diện tích 5m x 15m (75m2), 3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 wc
- Nội thất đầy đủ như hình, bàn giao nhà sạch sẽ
- Tiện ích nội khu đầy đủ, sử dụng miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà nguyên căn khang điền, dt 75m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, giá thuê 13,5tr/tháng", có mã số #305431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu