Cho thuê nhà nguyên căn tại p27, quận bình thạnh, tphcm giá 5tr500k / tháng
Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
5.5 triệu
63 m2 (35x18)
2 pn
1 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TẠI P27, QUẬN BÌNH THẠNH, TPHCM GIÁ 5TR500K / THÁNG* Diện tích: 63m2 ( 3,5m x 18m )* Địa chỉ: 006 Lô 11, P.27, Q. Bình Thạnh* Thiết kế : 1 phòng khách 2 phòng ngủ, 1 bếp 1 toilet , sân trước và sân sau - Nhà nguyên căn, riêng tư, thoải mái- Khu vực an ninh, yên tĩnh- Thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm- Phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn ở chung* Giá thuê: 5.5 triệu/tháng - đóng 1 cọc 1=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0896438647
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn tại p27, quận bình thạnh, tphcm giá 5tr500k / tháng", có mã số #319013, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu