Cho thuê nhà riêng 2 tầng đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại quang tiến, tây mỗ, hà nội
Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
9 triệu
110 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho Thuê Nhà Riêng 2 Tầng Đẹp - Giá Tốt - Vị Trí Đắc Địa Tại Quang Tiến, Tây Mỗ, Hà NộiDiện tích: 110m2 - 1 sàn gần 60m2 - Nội thất cơ bản: sàn gỗ, điều hòa, nóng lạnh đầy đủ. Đang trống về ở được luôn - Xung quanh là chợ, siêu thị VinHomes magamaill, aeonl hà đông, chợ sáng , chợ chiều, trường học....- Nhà riêng khép kín, oto đỗ tận nhà- Địa chỉ: số 1 , ngõ 115 Quang tiến , Tây mỗ, Hà Nội( cách vườn Nhật Vinhoems Smart city Tây Mỗ 300m) - Giá chỉ 9tr/ thángLiên hệ: 0935 793 104
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà riêng 2 tầng đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại quang tiến, tây mỗ, hà nội", có mã số #323407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu