Cho thuê phòng tòa mới xây tại yên xá, thanh liệt, hà nội – full tiện ích – ô tô đỗ cửa
Đường Yên Xá, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.6 triệu
23 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG TÒA MỚI XÂY TẠI YÊN XÁ, THANH LIỆT, HÀ NỘI – FULL TIỆN ÍCH – Ô TÔ ĐỖ CỬA* Địa chỉ: Số 3 ngõ 21/19 Yên Xá* Diện tích: 23m2 cả gác xép- Đầy đủ đồ : Tủ, điều hòa, nóng lạnh, tủ bếp, bàn bếp,....- Vị trí thuận tiện, khu dân cư an ninh, đi lại dễ dàng.- Phòng sạch đẹp, thoáng mát- Tòa mới xây, không gian hiện đại- Ô tô đỗ tận cửa
* Giá thuê chỉ từ 3,6 triệu/tháng - đóng 1 cọc 1, hợp đồng 1 năm* Chi phí dịch vụ:+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối+ Wifi: 100k/phòng+ Dịch vụ chung: 150k/người+ CÓ NHẬN XE ĐIỆN 150K/ XE/ THÁNGLiên hệ xem phòng: 0365822790
* Giá thuê chỉ từ 3,6 triệu/tháng - đóng 1 cọc 1, hợp đồng 1 năm* Chi phí dịch vụ:+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối+ Wifi: 100k/phòng+ Dịch vụ chung: 150k/người+ CÓ NHẬN XE ĐIỆN 150K/ XE/ THÁNGLiên hệ xem phòng: 0365822790
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 23 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng tòa mới xây tại yên xá, thanh liệt, hà nội – full tiện ích – ô tô đỗ cửa", có mã số #318212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu