Pass trọ 77 bùi xương trạch, khương đình, thanh xuân, hà nội – full nội thất
Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
4.1 triệu
15 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
PASS TRỌ 77 BÙI XƯƠNG TRẠCH, KHƯƠNG ĐÌNH, THANH XUÂN, HÀ NỘI – FULL NỘI THẤT- Nội thất : điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, bếp từ, hút mùi, tủ lạnh,máy giặt chung.- Vệ sinh khép kín, không chung chủ, giờ giấc tự do- An ninh tốt* Giá phòng: 4,1 triệu/tháng-> Tháng 5 chỉ đóng 1,6 triệu+ Điện 4k/ số + Nước 35k/khối+ Dv chung 300k/phòng( Thang máy, vệ sinh, điện chung, máy giặt )+ Wifi 100k/ phòng -Vào ở từ 15/5 => LIÊN HỆ : 0947168565
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass trọ 77 bùi xương trạch, khương đình, thanh xuân, hà nội – full nội thất", có mã số #317443, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu