Cho thuê xưởng kcn amata, tập chung nhiều dn fdi, dn lớn sx linh hoạt ngành nghề
Đường Quốc lộ 1A, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
438 triệu
4,800 m2 (48x100)
8 pn
10 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG SẢN XUẤT CNC – KHU CÔNG NGHIỆP AMATA – BIÊN HÒA – ĐỒNG NAI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 4,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê xưởng kcn amata, tập chung nhiều dn fdi, dn lớn sx linh hoạt ngành nghề", có mã số #322072, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu