Chủ đi mỹ bán gấp nhà 3 tầng vip gần biển đẹp như biệt thự mini - nhỉnh 7 tỷ
Đường Hòa Minh 14, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
77 nghìn
78 m2 (5x15)
3 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cách biển ~500m sáng đi bộ ra biển, chiều hóng gió mát
Dt: 78m² - ngang 5m (form đất đẹp, rất dễ ở)
Nhà 3 tầng thiết kế tân cổ điển nổi bật
Nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở
Khu dân trí cao yên tĩnh phù hợp ở lâu dài
Căn này phù hợp:
- Gia đình muốn sống gần biển, không muốn sửa chữa
- Người cần nhà đẹp vào ở ngay
- Nhà đầu tư giữ tài sản hoặc cho thuê
Chủ đi Mỹ cần bán gấp giá đang rất tốt
Tầm hơn 7 tỷ, khu này rất hiếm căn đẹp như vậy
Liên hệ ĐT/Zalo 24/7 gửi thêm hình & video chi tiết
Dt: 78m² - ngang 5m (form đất đẹp, rất dễ ở)
Nhà 3 tầng thiết kế tân cổ điển nổi bật
Nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở
Khu dân trí cao yên tĩnh phù hợp ở lâu dài
Căn này phù hợp:
- Gia đình muốn sống gần biển, không muốn sửa chữa
- Người cần nhà đẹp vào ở ngay
- Nhà đầu tư giữ tài sản hoặc cho thuê
Chủ đi Mỹ cần bán gấp giá đang rất tốt
Tầm hơn 7 tỷ, khu này rất hiếm căn đẹp như vậy
Liên hệ ĐT/Zalo 24/7 gửi thêm hình & video chi tiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ đi mỹ bán gấp nhà 3 tầng vip gần biển đẹp như biệt thự mini - nhỉnh 7 tỷ", có mã số #316823, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu