Chủ Gửi Bán Gấp Căn 2ngủ 2wc Khu 5 Tòa Mới Thanh Hà - Chỉ Cần 1,2 Tỷ Nhận Nhà Ở Ngay
5 tòa mới, B2.1 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 70 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Bắc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
• Diện tích: 66m² (Thiết kế tối ưu 2 phòng ngủ, 2 WC).
• Vị trí: Tầng trung (Tầng 9) tòa B2.1 khu 5 tòa mới (bàn giao 2020), cực kỳ kiên cố và hiện đại.
• Hướng: Ban công hướng Nam đón gió, mát mẻ quanh năm, không lo bị nóng.
• Tiện ích ngập tràn: Ngay sát trục đường chính Cienco 5, sát điểm xe bus. Dưới chân tòa là siêu thị Đức Thành, chợ dân sinh, trường học.
✨ Nội thất: Chủ nhà tặng lại TOÀN BỘ ĐỒ ĐẠC (bao gồm cả đồ điện tử chất lượng). Khách mua chỉ việc xách vali quần áo về ở luôn, tiết kiệm ngay trăm triệu tiền sắm đồ.
Có hỗ trợ vay ngân hàng giải ngân nhanh. Chuẩn bị trước khoảng 1,2 tỷ là sở hữu ngay.
???? Liên hệ xem nhà 24/7: 0988 904 685 (Hỗ trợ thủ tục từ A-Z).
#Bannhathanhha #Chungcuthanhha #KDTThanhHa #ChungcuThanhHaGiaRe #BanChungCuThanhHa #Khu5ToaMoiThanhHa #NhaDatThanhHa #MuabangiaodichThanhHa #ChungcuHaDong
• Vị trí: Tầng trung (Tầng 9) tòa B2.1 khu 5 tòa mới (bàn giao 2020), cực kỳ kiên cố và hiện đại.
• Hướng: Ban công hướng Nam đón gió, mát mẻ quanh năm, không lo bị nóng.
• Tiện ích ngập tràn: Ngay sát trục đường chính Cienco 5, sát điểm xe bus. Dưới chân tòa là siêu thị Đức Thành, chợ dân sinh, trường học.
✨ Nội thất: Chủ nhà tặng lại TOÀN BỘ ĐỒ ĐẠC (bao gồm cả đồ điện tử chất lượng). Khách mua chỉ việc xách vali quần áo về ở luôn, tiết kiệm ngay trăm triệu tiền sắm đồ.
Có hỗ trợ vay ngân hàng giải ngân nhanh. Chuẩn bị trước khoảng 1,2 tỷ là sở hữu ngay.
???? Liên hệ xem nhà 24/7: 0988 904 685 (Hỗ trợ thủ tục từ A-Z).
#Bannhathanhha #Chungcuthanhha #KDTThanhHa #ChungcuThanhHaGiaRe #BanChungCuThanhHa #Khu5ToaMoiThanhHa #NhaDatThanhHa #MuabangiaodichThanhHa #ChungcuHaDong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ Gửi Bán Gấp Căn 2ngủ 2wc Khu 5 Tòa Mới Thanh Hà - Chỉ Cần 1,2 Tỷ Nhận Nhà Ở Ngay", có mã số #322357, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu