Chủ nhà cần bán gấp căn 72m2 khu 6 tòa mới KDT Thanh Hà, full đồ
6 tòa mới, B2.1 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 600 triệu
72 m2 (8x9)
2 pn
2 wc
Nam
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: Tầng trung cực đẹp, Khu 6 tòa mới - KĐT Thanh Hà.
???? Diện tích: 72m2 (2 Phòng ngủ - 2 WC).
???? Hướng: Cửa Đông - Ban công rộng rãi, thoáng mát, view cực chill. ????
✨ Nội thất bàn giao:
• Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất cao cấp. ????
• Tặng kèm đầy đủ đồ điện tử (Tivi, tủ lạnh, máy giặt...). ????
• Khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay! ????
???? Giá bán: 3,x tỷ (Chủ nhà thiện chí, có thương lượng sâu).
???? Hỗ trợ: Trả góp qua ngân hàng, thủ tục nhanh gọn.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685 (Em Dũng) (Tư vấn tận tâm - Làm việc chính chủ)
#BanNhaThanhHa #ChungCuThanhHa #BatDongSanHaNoi #KhuDoThiThanhHa #CanHo2Ngu #NhaDepGiaTot
???? Diện tích: 72m2 (2 Phòng ngủ - 2 WC).
???? Hướng: Cửa Đông - Ban công rộng rãi, thoáng mát, view cực chill. ????
✨ Nội thất bàn giao:
• Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất cao cấp. ????
• Tặng kèm đầy đủ đồ điện tử (Tivi, tủ lạnh, máy giặt...). ????
• Khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay! ????
???? Giá bán: 3,x tỷ (Chủ nhà thiện chí, có thương lượng sâu).
???? Hỗ trợ: Trả góp qua ngân hàng, thủ tục nhanh gọn.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685 (Em Dũng) (Tư vấn tận tâm - Làm việc chính chủ)
#BanNhaThanhHa #ChungCuThanhHa #BatDongSanHaNoi #KhuDoThiThanhHa #CanHo2Ngu #NhaDepGiaTot
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 17 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Vị trí trên bản đồ
6 tòa mới, B2.1 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ nhà cần bán gấp căn 72m2 khu 6 tòa mới KDT Thanh Hà, full đồ", có mã số #321337, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu