Cơ hội cuối cùng: 24 giờ trước khi khóa sổ booking flex homes (cara 365)
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa
1 tỷ 200 triệu
34 m2 (4x8.5)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CƠ HỘI CUỐI CÙNG: 24 GIỜ TRƯỚC KHI KHÓA SỔ BOOKING FLEX HOMES (CARA 365)- Đúng ngày mai – 23/5, toàn bộ danh sách Booking giai đoạn 1 của siêu phẩm căn hộ biển Flex Homes (Phân khu Cara 365 – CaraWorld Cam Ranh) sẽ chính thức được chuyển về Chủ đầu tư để chuẩn bị cho sự kiện mở bán ráp căn.- Nếu anh/chị vẫn đang chần chừ, đây là những gì anh/chị sẽ bỏ lỡ sau ngày mai:- Mất quyền ưu tiên chọn căn đẹp: Những căn view trực diện biển Bãi Dài, view ôm trọn sân Golf KN Links đẳng cấp sẽ thuộc về những nhà đầu tư xuống tiền trước.- Bỏ lỡ chính sách giá tốt nhất: Giai đoạn đầu luôn là giai đoạn có mức giá \"mềm\" nhất kèm theo các chiết khấu đặc quyền từ Chủ đầu tư mà các đợt sau không bao giờ có được.- Mất đi lợi thế dòng tiền: Với tiến độ thi công thần tốc tại công trường CaraWorld hiện tại (tháng 5/2026), việc sở hữu sớm đồng nghĩa với việc đón đầu chu kỳ vận hành du lịch và làn sóng hạ tầng đô thị sân bay sớm nhất.- Cơ hội sở hữu \"BĐS biển sát vách sân bay quốc tế\" với suất đầu tư vừa tầm không có nhiều. Đừng để ngày mai khi bảng hàng chuyển màu đỏ, anh/chị phải mua lại với mức chênh lệch cao hơn.- Cơ hội cuối cùng để nhận ưu đãi chỉ còn tính bằng giờ!- LIÊN HỆ KHẨN CẤP ĐỂ KỊP VÀO SỔ BOOKING GIAI ĐOẠN 1:Chuyên gia tư vấn: Mr. HiệpHotline/Zalo (24/7): 0939993534Hỗ trợ thủ tục chuyển khoản nhanh, khóa căn và nhận mã ưu tiên trực tiếp từ chủ đầu tư trước ngày 23/5.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cơ hội cuối cùng: 24 giờ trước khi khóa sổ booking flex homes (cara 365)", có mã số #322815, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu