Cơ hội luôn dành cho người quyết định sớm chỉ 9tr/tháng taị emeraid garden view thuận an bình dơơng.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x7,850)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội luôn dành cho người quyết định sớm chỉ 9tr/tháng taị Emeraid Garden View Thuận An Bình Dơơng.
390 CĂN ĐẦU TIÊN – CHÍNH SÁCH TỐT NHẤT TOÀN DỰ ÁN
- Giai đoạn đầu = giá tốt + chính sách tốt nhất
- CHỈ ÁP DỤNG CHO SẢN PHẨM ĐẦU TIÊN
390 căn mở bán đầu
Chính sách ưu đãi cao nhất
Dễ chọn căn đẹp – view đẹp
- THANH TOÁN SIÊU NHẸ
Chỉ 9 triệu/tháng
Không cần vay ngân hàng
Linh hoạt theo tiến độ
- TIẾN ĐỘ RÕ RÀNG
30% → 10% → 20% → 35% → 5%
Trải dài 21 tháng
- ƯU ĐÃI CHỐT NHANH
Booking: 30 triệu
Chiết khấu: 30 triệu
Liên hệ ngay: 0932152647 Số lượng căn đẹp đang giảm nhanh
Cơ hội luôn dành cho người quyết định sớm chỉ 9tr/tháng taị Emeraid Garden View Thuận An Bình Dơơng.
390 CĂN ĐẦU TIÊN – CHÍNH SÁCH TỐT NHẤT TOÀN DỰ ÁN
- Giai đoạn đầu = giá tốt + chính sách tốt nhất
- CHỈ ÁP DỤNG CHO SẢN PHẨM ĐẦU TIÊN
390 căn mở bán đầu
Chính sách ưu đãi cao nhất
Dễ chọn căn đẹp – view đẹp
- THANH TOÁN SIÊU NHẸ
Chỉ 9 triệu/tháng
Không cần vay ngân hàng
Linh hoạt theo tiến độ
- TIẾN ĐỘ RÕ RÀNG
30% → 10% → 20% → 35% → 5%
Trải dài 21 tháng
- ƯU ĐÃI CHỐT NHANH
Booking: 30 triệu
Chiết khấu: 30 triệu
Liên hệ ngay: 0932152647 Số lượng căn đẹp đang giảm nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7,850 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cơ hội luôn dành cho người quyết định sớm chỉ 9tr/tháng taị emeraid garden view thuận an bình dơơng.", có mã số #308291, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu