Đất nhà vip ngang 13m – nở hậu 20m – 821m² full thổ – giá rẻ hiếm khu bình mỹ
Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
821 m2 (13x50)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
ĐẤT VIP NGANG 13M – NỞ HẬU 20M – 821M² FULL THỔ – GIÁ RẺ HIẾM KHU BÌNH MỸ
HÀNG ĐẸP KHÓ KIẾM – PHÙ HỢP Ở, XÂY BIỆT THỰ HOẶC ĐẦU TƯ DÀI HẠN
Mặt tiền Hà Duy Phiên – xã Bình Mỹ, Củ Chi
Đường nhựa rộng – 1 trục thẳng – kết nối nhanh về TP.HCM
ĐẤT VIP NGANG 13M – NỞ HẬU 20M – 821M² FULL THỔ – GIÁ RẺ HIẾM KHU BÌNH MỸ
HÀNG ĐẸP KHÓ KIẾM – PHÙ HỢP Ở, XÂY BIỆT THỰ HOẶC ĐẦU TƯ DÀI HẠN
Mặt tiền Hà Duy Phiên – xã Bình Mỹ, Củ Chi
Đường nhựa rộng – 1 trục thẳng – kết nối nhanh về TP.HCM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 821 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đất nhà vip ngang 13m – nở hậu 20m – 821m² full thổ – giá rẻ hiếm khu bình mỹ", có mã số #324419, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu