Em cần sang gấp mặt bằng, cơ sở vật chất nhà thuốc khu vực gần chợ trại bò, long bình, đồng nai
Đường Long Bình, Phường Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 nghìn
25 m2 (5x5)
1 pn
1 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
EM CẦN SANG GẤP MẶT BẰNG, CƠ SỞ VẬT CHẤT NHÀ THUỐC GIÁ RẺ CHO AI CHUẨN BỊ MỞ TIỆM.Khu vực gần chợ Trại Bò, Long Bình, Đồng Nai, dân cư qua lại đông đúc cả ngày.Bao gồm: diện tích 25m2+ 4 tủ đứng, 1 quầy ngang+ 1 Bảng hiệu, 2 biển hiệu hộp đèn, 1 bạt cuộn+ Bình chữa cháy+ Nhiệt ẩm kế+ WF mới đóng còn 11 tháng+ Máy lạnh+ Quạt trần+ Bàn tư vấn và ghế xoay+ Camera+ Cân điện tử+ Cửa kính lùa 2 cánh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Em cần sang gấp mặt bằng, cơ sở vật chất nhà thuốc khu vực gần chợ trại bò, long bình, đồng nai", có mã số #324485, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu