Sang nhượng nhà hàng hàn quốc 190 nguyễn trãi phường bến thành quận 1 tp hcm
Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
90 triệu
100 m2 (10x10)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? 한식당 양도합니다 – 바로 운영 가능 ????
개인 사정으로 인해 현재 운영 중인 한식당을 양도합니다.단골 고객과 안정적인 매출이 있는 매장으로 바로 영업 가능합니다.
✅ 3층 규모의 넓은 매장✅ VIP룸 2개 보유✅ 최대 약 70명 수용 가능✅ 각 층 음식 운반용 엘리베이터 설치✅ 주방 시스템 완비 (오븐, 냉장고, 냉동고 포함)✅ 주방기기 / 테이블 / 에어컨 / 배기시설 포함✅ 영업 허가 및 관련 서류 완비✅ 기존 직원팀 유지 가능✅ 몸만 들어와 바로 영업 가능✅ 테이블 세팅 용품 약 2개월분 무료 제공
✔ 계약 조건• 계약기간 : 2029년까지
개인 사정으로 인해 현재 운영 중인 한식당을 양도합니다.단골 고객과 안정적인 매출이 있는 매장으로 바로 영업 가능합니다.
✅ 3층 규모의 넓은 매장✅ VIP룸 2개 보유✅ 최대 약 70명 수용 가능✅ 각 층 음식 운반용 엘리베이터 설치✅ 주방 시스템 완비 (오븐, 냉장고, 냉동고 포함)✅ 주방기기 / 테이블 / 에어컨 / 배기시설 포함✅ 영업 허가 및 관련 서류 완비✅ 기존 직원팀 유지 가능✅ 몸만 들어와 바로 영업 가능✅ 테이블 세팅 용품 약 2개월분 무료 제공
✔ 계약 조건• 계약기간 : 2029년까지
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng nhà hàng hàn quốc 190 nguyễn trãi phường bến thành quận 1 tp hcm", có mã số #324481, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu