Gấp lắm rồi giá mềm – gần mặt tiền trường chinh – chỉ 2.18 tỷ
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 180 triệu
24 m2 (4x6)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
r????GẤP LẮM RỒI GIÁ MỀM – GẦN MẶT TIỀN TRƯỜNG CHINH – CHỈ 2.18 TỶ ???????? Trường Chinh – Tân Thới Nhất – Quận 12???? Diện tích: 22m² (4m x 6m)???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 1PN – 1WC, có thể ngăn thêm phòng✅ Hẻm trước nhà 4m thông thoáng, vài bước ra hẻm ô tô✅ Kế bên trường tiểu học, khu dân cư hiện hữu toàn nhà cao tầng✅ Phòng khách, bếp rộng rãi – trước nhà để xe thoải mái✅ Vị trí giáp Gò Vấp, Tân Bình – di chuyển trung tâm khoảng 30 phút✅ Phù hợp mua ở, vợ chồng trẻ, tài chính nhỏ hoặc đầu tư giữ tiền???? Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng…???? Sổ hồng riêng vuông đẹp như A4 – hoàn công đầy đủ – công chứng ngay???? Giá chỉ: 2.18 tỷ thương lượng???? Liên hệ: 0909099043 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp lắm rồi giá mềm – gần mặt tiền trường chinh – chỉ 2.18 tỷ", có mã số #322773, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu