Hàng hiếm thạch bàn - chợ đồng dinh - long biên.
Đường Thạch Bàn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 390 triệu
46 m2 (4x14)
3 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm Thạch Bàn - Chợ Đồng Dinh - Long Biên. Diện tích : 46m2 * 6 tầng. MT : 3,5 M. Thiết kế hiện đại,cầu thang máy. Mỗi tầng 1 phòng + vs. Cách đường ô tô tránh 19 M, đường giao thông thuận tiện đi lại thông nhiều đường. Gần CV + Hồ Thạch Bàn + Chợ Đồng Dinh và trường học Thạch Bàn các cấp. SĐCC. Giá nhỉnh : 9 tỷ. Liên hệ xem nhà : 0368638558.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm thạch bàn - chợ đồng dinh - long biên.", có mã số #323082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu