Happy home 2pn + 2wc - thanh toán 30% (165 triệu) sở hữu ngay, sổ hồng riêng
Đường Lý Thái Tổ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
540 triệu
45 m2 (5x8)
2 pn
2 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Dự án Happy Home nằm trong phân khu KĐT DTA Nhơn Trạch, tâm điểm kết nối các cụm KCN lớn.
Diện tích phù hợp cho gia đình trẻ, thiết kế thông minh từ 1-2 phòng ngủ.
Diện tích phù hợp cho gia đình trẻ, thiết kế thông minh từ 1-2 phòng ngủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 24 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Happy home 2pn + 2wc - thanh toán 30% (165 triệu) sở hữu ngay, sổ hồng riêng", có mã số #322655, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu