Kdc nguyễn văn tiết – sổ riêng chỉ 4,53 tỷ
Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thị xã Thuận An, Bình Dương
4 tỷ 530 triệu
87 m2 (5x17)
4 pn
4 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bạn đang tìm kiếm một vị trí an cư xanh mát hay một cơ hội đầu tư sinh lời bền vững tại \"trái tim\" Thuận An? Lô đất F1-06 tại KDC Nguyễn Văn Tiết chính là câu trả lời hoàn hảo.
1. THÔNG SỐ VÀNG – PHÁP LÝ CHUẨN
Mã lô: F1-06 (Khu dân cư Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, TP. Thuận An).
Diện tích: 78,3 m² (Đất vuông vức, phong thủy vượng khí).
Hạ tầng: Đường nhựa nội khu 12m, vỉa hè thoáng, 2 ô tô né nhau thoải mái.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – TIỆN ÍCH TRONG TẦM TAY
Sống xanh: Nằm ngay sát công viên nội khu, hưởng trọn không khí trong lành, lý tưởng để tập thể dục và cho trẻ nhỏ vui chơi.
Kết nối: Hạ tầng hoàn thiện 100%. Chỉ vài phút di chuyển đến Lotte Mart, Aeon Mall, bệnh viện quốc tế và hệ thống trường học các cấp.
An ninh: Khu dân cư văn minh, hiện hữu,
1. THÔNG SỐ VÀNG – PHÁP LÝ CHUẨN
Mã lô: F1-06 (Khu dân cư Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, TP. Thuận An).
Diện tích: 78,3 m² (Đất vuông vức, phong thủy vượng khí).
Hạ tầng: Đường nhựa nội khu 12m, vỉa hè thoáng, 2 ô tô né nhau thoải mái.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – TIỆN ÍCH TRONG TẦM TAY
Sống xanh: Nằm ngay sát công viên nội khu, hưởng trọn không khí trong lành, lý tưởng để tập thể dục và cho trẻ nhỏ vui chơi.
Kết nối: Hạ tầng hoàn thiện 100%. Chỉ vài phút di chuyển đến Lotte Mart, Aeon Mall, bệnh viện quốc tế và hệ thống trường học các cấp.
An ninh: Khu dân cư văn minh, hiện hữu,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 87 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kdc nguyễn văn tiết – sổ riêng chỉ 4,53 tỷ", có mã số #308210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu