Khai trương nhà mới – cho thuê phòng tại khương đình, thanh xuân, hà nội chỉ hơn 4tr/ tháng
Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
4.6 triệu
40 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
KHAI TRƯƠNG NHÀ MỚI – CHO THUÊ PHÒNG TẠI KHƯƠNG ĐÌNH, THANH XUÂN, HÀ NỘI CHỈ HƠN 4TR/ THÁNG * Địa chỉ: Ngõ 41 Bùi Xương Trạch* Diện tích: 35-40m2- Nội thất full: điều hòa, nóng lạnh, giường tủ, tủ lạnh, tủ bếp, bếp từ, hút mùi, máy giặt, cổng vân tay, giờ giấc tự do, không chung chủ- Nhà mới, thang máy – 2 mặt thoáng, cực kỳ sáng và thoáng- Hệ thống PCCC đạt chuẩn, an toàn tuyệt đối** Giá thuê: 4tr6 – 5tr8 – 6tr/tháng- Dịch vụ: + điện 4k/số, + nước 30k/khối+ mạng 100/p, + Dịch vụ chung 160k/người- Thanh toán: 1 cọc 1 tháng=>Liên hệ: 032.891.1043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khai trương nhà mới – cho thuê phòng tại khương đình, thanh xuân, hà nội chỉ hơn 4tr/ tháng", có mã số #309030, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu